Sat,24/10/2026 23:04:14 GMT +7
Uniao Atletica Carmolandense TO Youth
Đã kết thúc
1 - 2

(1 - 0)

Sao Paulo Youth
    Brazil Youth cup

      Phong Độ Uniao Atletica Carmolandense TO Youth & Sao Paulo Youth

      Phong Độ Của Uniao Atletica Carmolandense TO Youth
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      08-10-2026
      Tuna Luso U20
      1 - 1
      Uniao Atletica Carmolandense TO Youth
      10-09-2026
      Uniao Atletica Carmolandense TO Youth
      2 - 1
      Liga de Miranda Norte U20
      Phong Độ Của Sao Paulo Youth
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      11-10-2026
      Desportivo Brasil Youth
      0 - 2
      Sao Paulo Youth
      09-10-2026
      Sao Paulo Youth
      3 - 1
      Atletico Paranaense (Youth)
      26-09-2026
      Sao Paulo Youth
      2 - 0
      EC Sao Bernardo U20
      22-09-2026
      EC Sao Bernardo U20
      0 - 0
      Sao Paulo Youth
      17-09-2026
      Sao Paulo Youth
      1 - 0
      Uniao Sao Joao (Youth)
      11-09-2026
      Sao Paulo Youth
      13 - 1
      Gremio Santo Antonio U20
      05-09-2026
      Desportivo Brasil Youth
      0 - 1
      Sao Paulo Youth
      17-08-2026
      Sao Paulo Youth
      2 - 0
      Ibrachina Youth
      20-01-2026
      Sao Paulo Youth
      3 - 1
      Botafogo RJ (Youth)
      18-01-2026
      RB Bragantino Youth
      1 - 1
      Sao Paulo Youth

      Tường Thuật Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth

      Diễn biến chính Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth
      • 45'
          
        1-0
      • 61'
        1-1
           Matheus Menezes
      • 73'
        1-2
           Renan
      Số liệu thống kê Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth
      • Uniao Atletica Carmolandense TO Youth
        Sao Paulo Youth
      • 2
        Phạt góc
        11
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        5
      •  
         
      • 3
        Thẻ vàng
        1
      •  
         
      • 3
        Tổng cú sút
        17
      •  
         
      • 2
        Sút trúng cầu môn
        4
      •  
         
      • 1
        Sút ra ngoài
        13
      •  
         
      • 32%
        Kiểm soát bóng
        68%
      •  
         
      • 31%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        69%
      •  
         
      • 58
        Pha tấn công
        93
      •  
         
      • 17
        Tấn công nguy hiểm
        79
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth ngày 15/10/2026 01:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Brazil Youth cup, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Uniao Atletica Carmolandense TO Youth, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Sao Paulo Youth chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Uniao Atletica Carmolandense TO Youth vs Sao Paulo Youth trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Uniao Atletica Carmolandense TO Youth: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Sao Paulo Youth: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.