Thu,22/10/2026 10:43:25 GMT +7
U19 Rosenborg
22-10-2026
20:30
U19 Stabaek
    Norway Youth Cup

      Phong Độ U19 Rosenborg & U19 Stabaek

      Phong Độ Của U19 Rosenborg
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      15-10-2026
      U19 Lillestrom
      1 - 0
      U19 Rosenborg
      08-10-2026
      U19 Rosenborg
      2 - 1
      U19 Lillestrom
      27-08-2026
      Ham-Kam U19
      0 - 3
      U19 Rosenborg
      02-10-2025
      Rosenborg U19
      2 - 2
      Molde U19
      20-06-2025
      Rosenborg U19
      9 - 0
      Strindheim TF U19
      26-03-2025
      Rosenborg U19
      5 - 2
      Stabaek U19
      09-03-2025
      Molde U19
      2 - 2
      Rosenborg U19
      02-03-2025
      Rosenborg U19
      5 - 0
      Molde U19
      21-08-2024
      Rosenborg U19
      1 - 1
      Start Kristiansand U19
      07-08-2024
      Start Kristiansand U19
      2 - 4
      Rosenborg U19
      Phong Độ Của U19 Stabaek
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      17-09-2026
      U19 Stabaek
      2 - 1
      U19 Lillestrom
      26-11-2025
      Hammarby U19 (N)
      4 - 0
      Stabaek U19
      22-11-2025
      Stabaek U19
      2 - 2
      Odd Grenland U19
      30-10-2025
      Stabaek U19
      1 - 2
      Brann U19
      23-10-2025
      Molde U19
      0 - 2
      Stabaek U19
      02-10-2025
      Aalesund FKU19
      3 - 2
      Stabaek U19
      25-09-2025
      Stabaek U19
      8 - 0
      Aalesund FKU19
      18-09-2025
      Stabaek U19
      3 - 0
      Tromso U19
      20-06-2025
      Skeid Oslo U19
      2 - 5
      Stabaek U19
      23-04-2025
      Stabaek U19
      5 - 0
      Molde U19

      Kết quả, số liệu thống kê U19 Rosenborg vs U19 Stabaek ngày 22/10/2026 20:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Norway Youth Cup, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội U19 Rosenborg, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách U19 Stabaek chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận U19 Rosenborg vs U19 Stabaek

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận U19 Rosenborg vs U19 Stabaek được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa U19 Rosenborg vs U19 Stabaek

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa U19 Rosenborg vs U19 Stabaek trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của U19 Rosenborg: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của U19 Stabaek: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.