Sun,25/10/2026 23:58:39 GMT +7
U19 Nữ Belarus
Đã kết thúc
1 - 4

(1 - 1)

U19 Nữ Nga
    Giao hữu Quốc Tế

      Phong Độ U19 Nữ Belarus & U19 Nữ Nga

      Phong Độ Của U19 Nữ Belarus
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      26-11-2025
      Belarus (W) U19 (N)
      0 - 1
      Switzerland (W) U19
      23-10-2025
      Serbia (W) U19
      3 - 0
      Belarus (W) U19
      30-06-2025
      Belarus (W) U19
      3 - 3
      Russia (W) U19
      27-06-2025
      Belarus (W) U19
      2 - 4
      Russia (W) U19
      08-04-2025
      Belarus (W) U19
      1 - 1
      Slovakia (W) U19
      05-04-2025
      Sweden (W) U19 (N)
      1 - 0
      Belarus (W) U19
      02-04-2025
      Italy (W) U19
      7 - 1
      Belarus (W) U19
      06-02-2025
      Belarus (W) U19
      2 - 0
      Azerbaijan (W) U19
      03-12-2024
      Albania U19(W)
      1 - 2
      Belarus (W) U19
      27-11-2024
      Belarus (W) U19 (N)
      10 - 0
      Moldova (W) U19
      Phong Độ Của U19 Nữ Nga
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      27-10-2025
      North Macedonia (W) U19
      0 - 4
      Russia (W) U19
      24-10-2025
      North Macedonia (W) U19
      1 - 2
      Russia (W) U19
      30-06-2025
      Belarus (W) U19
      3 - 3
      Russia (W) U19
      27-06-2025
      Belarus (W) U19
      2 - 4
      Russia (W) U19
      25-10-2024
      Belarus (W) U19
      0 - 5
      Russia (W) U19
      15-07-2024
      Ecuador (W) U17
      0 - 2
      Russia (W) U19
      27-02-2024
      Russia (W) U19 (N)
      1 - 2
      Serbia (W) U19
      04-12-2023
      Paraguay U19(W)
      2 - 2
      Russia (W) U19
      30-10-2023
      Argentina U19 (W)
      1 - 7
      Russia (W) U19

      Tường Thuật U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga

      Diễn biến chính U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga
      • 2'
        0-1
          
      • 28'
          
        1-1
      • 56'
        1-2
          
      • 59'
        1-3
          
      • 87'
        1-4
          
      Số liệu thống kê U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga
      • U19 Nữ Belarus
        U19 Nữ Nga
      • 4
        Phạt góc
        6
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        2
      •  
         
      • 1
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 3
        Tổng cú sút
        14
      •  
         
      • 1
        Sút trúng cầu môn
        4
      •  
         
      • 2
        Sút ra ngoài
        10
      •  
         
      • 18%
        Kiểm soát bóng
        82%
      •  
         
      • 18%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        82%
      •  
         
      • 26
        Pha tấn công
        100
      •  
         
      • 0
        Tấn công nguy hiểm
        19
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga ngày 09/10/2026 18:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Giao hữu Quốc Tế, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội U19 Nữ Belarus, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách U19 Nữ Nga chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa U19 Nữ Belarus vs U19 Nữ Nga trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của U19 Nữ Belarus: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của U19 Nữ Nga: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.