Sun,27/09/2026 05:26:18 GMT +7
Tigres UANL
27-09-2026
10:10
Puebla
    Primera Division Liga MX

      Phong Độ Tigres UANL & Puebla

      Phong Độ Của Tigres UANL
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      19-09-2026
      FC Juarez
      2 - 0
      Tigres UANL
      13-09-2026
      Monterrey
      0 - 0
      Tigres UANL
      06-09-2026
      Tigres UANL
      1 - 1
      Necaxa
      30-08-2026
      Santos Laguna
      0 - 0
      Tigres UANL
      22-08-2026
      Tigres UANL
      2 - 0
      CF Atlante
      16-08-2026
      Atlas
      2 - 1
      Tigres UANL
      18-01-2026
      Tigres UANL
      0 - 0
      Toluca
      15-01-2026
      Tigres UANL
      0 - 1
      Pumas U.N.A.M.
      12-01-2026
      Atletico San Luis
      1 - 2
      Tigres UANL
      27-11-2025
      Club Tijuana
      3 - 0
      Tigres UANL
      Phong Độ Của Puebla
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      19-09-2026
      Puebla
      1 - 1
      CF Atlante
      16-09-2026
      Puebla
      0 - 1
      Toluca
      12-09-2026
      Necaxa
      0 - 1
      Puebla
      30-08-2026
      Club America
      2 - 0
      Puebla
      23-08-2026
      Puebla
      3 - 2
      Santos Laguna
      18-08-2026
      Pachuca
      2 - 3
      Puebla
      13-08-2026
      San Diego FC
      3 - 2
      Puebla
      18-01-2026
      CDSyC Cruz Azul
      1 - 0
      Puebla
      14-01-2026
      Puebla
      2 - 1
      Mazatlan FC
      10-01-2026
      Atlas
      1 - 0
      Puebla

      Kết quả, số liệu thống kê Tigres UANL vs Puebla ngày 27/09/2026 10:10

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Primera Division Liga MX, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Tigres UANL, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Puebla chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Tigres UANL vs Puebla

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Tigres UANL vs Puebla được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Tigres UANL vs Puebla

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Tigres UANL vs Puebla trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Tigres UANL: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Puebla: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.