Tue,20/10/2026 09:08:56 GMT +7
Spartak Plovdiv
Đã kết thúc
1 - 0

(1 - 0)

Botev Ihtiman
    Buigarian Cup

      Phong Độ Spartak Plovdiv & Botev Ihtiman

      Phong Độ Của Spartak Plovdiv
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      29-10-2025
      Spartak Plovdiv
      1 - 2
      Slavia Sofia
      12-10-2025
      Spartak Plovdiv
      2 - 1
      Pirin Blagoevgrad
      20-07-2024
      FC Tundzha 1915
      0 - 2
      Spartak Plovdiv
      13-07-2024
      FK Levski Krumovgrad (N)
      4 - 1
      Spartak Plovdiv
      27-06-2024
      FC Hebar Pazardzhik
      3 - 1
      Spartak Plovdiv
      07-02-2024
      Beroe Stara Zagora
      1 - 1
      Spartak Plovdiv
      02-02-2024
      Etar (N)
      0 - 1
      Spartak Plovdiv
      13-09-2023
      Spartak Plovdiv
      0 - 5
      FC Maritsa 1921

      Tường Thuật Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman

      Diễn biến chính Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman
      • 15'
        Aytov V.   
        1-0
      Số liệu thống kê Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman
      • Spartak Plovdiv
        Botev Ihtiman
      • 4
        Phạt góc
        4
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        2
      •  
         
      • 4
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 15
        Tổng cú sút
        10
      •  
         
      • 6
        Sút trúng cầu môn
        6
      •  
         
      • 9
        Sút ra ngoài
        4
      •  
         
      • 49%
        Kiểm soát bóng
        51%
      •  
         
      • 56%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        44%
      •  
         
      • 94
        Pha tấn công
        145
      •  
         
      • 113
        Tấn công nguy hiểm
        136
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman ngày 04/10/2026 19:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Buigarian Cup, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Spartak Plovdiv, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Botev Ihtiman chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Spartak Plovdiv vs Botev Ihtiman trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Spartak Plovdiv: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Botev Ihtiman: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.