Sat,24/10/2026 23:03:52 GMT +7
Operario Ferroviario PR Youth
Đã kết thúc
2 - 0

(2 - 0)

Nautico PE (Trẻ)
    Brazil Youth cup

      Phong Độ Operario Ferroviario PR Youth & Nautico PE (Trẻ)

      Phong Độ Của Operario Ferroviario PR Youth
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      09-10-2026
      Gremio Youth
      1 - 3
      Operario Ferroviario PR Youth
      17-09-2026
      Operario Ferroviario PR Youth
      2 - 2
      AA Batel U20
      11-09-2026
      Operario Ferroviario PR Youth
      2 - 2
      Chapecoense (Trẻ)
      16-01-2026
      Sao Paulo Youth
      5 - 1
      Operario Ferroviario PR Youth
      13-01-2026
      Operario Ferroviario PR Youth
      4 - 0
      Independente-AP U20
      11-01-2026
      Portuguesa (Youth)
      0 - 1
      Operario Ferroviario PR Youth
      08-01-2026
      Operario Ferroviario PR Youth
      1 - 1
      Vila Nova (Youth)
      20-11-2025
      Criciuma SC (Youth)
      5 - 1
      Operario Ferroviario PR Youth
      06-11-2025
      Operario Ferroviario PR Youth
      1 - 2
      Gremio Novorizontin (Youth)
      30-10-2025
      Gremio Novorizontin (Youth)
      2 - 1
      Operario Ferroviario PR Youth
      Phong Độ Của Nautico PE (Trẻ)
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      08-10-2026
      Nautico PE (Trẻ)
      6 - 2
      Sergipe (Youth)
      01-10-2026
      Nautico PE (Trẻ)
      1 - 0
      Petrolina PE U20
      17-09-2026
      Nautico PE (Trẻ)
      3 - 1
      Vitoria PE U20
      13-09-2026
      Bahia Youth
      0 - 0
      Nautico PE (Trẻ)
      10-09-2026
      Nautico PE (Trẻ)
      3 - 1
      America PE Youth
      06-09-2026
      Sport Club Recife (Trẻ)
      0 - 1
      Nautico PE (Trẻ)
      30-08-2026
      Nautico PE (Trẻ)
      2 - 0
      Falcon FC U20
      26-08-2026
      America PE Youth
      2 - 1
      Nautico PE (Trẻ)
      16-08-2026
      Estrela de Marco U20
      1 - 2
      Nautico PE (Trẻ)
      11-01-2026
      Itaquaquecetuba Youth
      1 - 0
      Nautico PE (Youth)

      Tường Thuật Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ)

      Diễn biến chính Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ)
      • 37'
        Germano   
        1-0
      • 40'
        Leonardo Erig Daitx   
        2-0
      Số liệu thống kê Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ)
      • Operario Ferroviario PR Youth
        Nautico PE (Trẻ)
      • 4
        Phạt góc
        7
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        3
      •  
         
      • 1
        Thẻ vàng
        3
      •  
         
      • 9
        Tổng cú sút
        3
      •  
         
      • 5
        Sút trúng cầu môn
        1
      •  
         
      • 4
        Sút ra ngoài
        2
      •  
         
      • 12
        Sút Phạt
        12
      •  
         
      • 51%
        Kiểm soát bóng
        49%
      •  
         
      • 61%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        39%
      •  
         
      • 12
        Phạm lỗi
        12
      •  
         
      • 47
        Ném biên
        44
      •  
         
      • 85
        Pha tấn công
        82
      •  
         
      • 54
        Tấn công nguy hiểm
        43
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ) ngày 15/10/2026 01:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Brazil Youth cup, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Operario Ferroviario PR Youth, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Nautico PE (Trẻ) chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ)

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ) được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ)

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Operario Ferroviario PR Youth vs Nautico PE (Trẻ) trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Operario Ferroviario PR Youth: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Nautico PE (Trẻ): thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.