Mon,26/10/2026 02:00:44 GMT +7
Nữ Hà Lan
Đã kết thúc
3 - 0

(3 - 0)

Hungary Nữ
    Women World Cup Europe Qualifying

      Phong Độ Nữ Hà Lan & Hungary Nữ

      Phong Độ Của Nữ Hà Lan
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      10-10-2026
      Hungary Nữ
      0 - 8
      Nữ Hà Lan
      29-10-2025
      Netherland (W)
      1 - 0
      Canada (W)
      24-10-2025
      Poland (W)
      0 - 0
      Netherland (W)
      05-07-2025
      Wales (W) (N)
      0 - 3
      Netherland (W)
      27-06-2025
      Netherland (W)
      2 - 1
      Finland (W)
      04-06-2025
      Netherland (W)
      1 - 1
      Scotland (W)
      31-05-2025
      Germany (W)
      4 - 0
      Netherland (W)
      08-04-2025
      Austria (W)
      1 - 3
      Netherland (W)
      05-04-2025
      Netherland (W)
      3 - 1
      Austria (W)
      26-02-2025
      Scotland (W)
      1 - 2
      Netherland (W)
      Phong Độ Của Hungary Nữ
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      10-10-2026
      Hungary Nữ
      0 - 8
      Nữ Hà Lan
      28-10-2025
      Slovakia (W)
      0 - 1
      Hungary (W)
      24-10-2025
      Hungary (W)
      4 - 0
      Luxembourg (W)
      04-06-2025
      Hungary (W)
      0 - 0
      Belarus (W)
      31-05-2025
      Serbia (W)
      1 - 0
      Hungary (W)
      08-04-2025
      Finland (W)
      3 - 0
      Hungary (W)
      05-04-2025
      Hungary (W)
      0 - 1
      Serbia (W)
      26-02-2025
      Hungary (W)
      0 - 1
      Finland (W)
      22-02-2025
      Belarus (W) (N)
      0 - 2
      Hungary (W)
      03-12-2024
      malta (W)
      1 - 1
      Hungary (W)

      Tường Thuật Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ

      Diễn biến chính Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ
      • 8'
        Esmee Brugts   
        1-0
      • 40'
        Beerensteyn L.   
        2-0
      • 45'
        Damaris Egurrola   
        3-0
      Số liệu thống kê Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ
      • Nữ Hà Lan
        Hungary Nữ
      • 16
        Phạt góc
        1
      •  
         
      • 5
        Phạt góc (Hiệp 1)
        1
      •  
         
      • 0
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 24
        Tổng cú sút
        4
      •  
         
      • 8
        Sút trúng cầu môn
        1
      •  
         
      • 9
        Sút ra ngoài
        2
      •  
         
      • 7
        Cản sút
        1
      •  
         
      • 9
        Sút Phạt
        10
      •  
         
      • 73%
        Kiểm soát bóng
        27%
      •  
         
      • 80%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        20%
      •  
         
      • 560
        Số đường chuyền
        236
      •  
         
      • 87%
        Chuyền chính xác
        66%
      •  
         
      • 10
        Phạm lỗi
        9
      •  
         
      • 3
        Đánh đầu
        0
      •  
         
      • 1
        Cứu thua
        5
      •  
         
      • 14
        Rê bóng thành công
        16
      •  
         
      • 28
        Ném biên
        25
      •  
         
      • 1
        Woodwork
        0
      •  
         
      • 14
        Cản phá thành công
        16
      •  
         
      • 9
        Thử thách
        8
      •  
         
      • 13
        Successful center
        1
      •  
         
      • 20
        Long pass
        15
      •  
         
      • 78
        Pha tấn công
        39
      •  
         
      • 56
        Tấn công nguy hiểm
        10
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ ngày 14/10/2026 01:45

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Women World Cup Europe Qualifying, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Nữ Hà Lan, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Hungary Nữ chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Nữ Hà Lan vs Hungary Nữ trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Nữ Hà Lan: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Hungary Nữ: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.