Sun,27/09/2026 05:26:37 GMT +7
New York Cosmos
27-09-2026
06:00
Richmond Kickers
    USL League One

      Phong Độ New York Cosmos & Richmond Kickers

      Phong Độ Của New York Cosmos
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      12-09-2026
      AC Boise
      2 - 1
      New York Cosmos
      06-09-2026
      Fort Wayne FC
      2 - 4
      New York Cosmos
      03-09-2026
      New York Cosmos
      1 - 2
      Sarasota Paradise
      30-08-2026
      Omaha
      1 - 1
      New York Cosmos
      23-08-2026
      Chattanooga Red Wolves
      3 - 3
      New York Cosmos
      20-08-2026
      Corpus Christi FC
      0 - 2
      New York Cosmos
      16-08-2026
      New York Cosmos
      1 - 0
      AV Alta
      Phong Độ Của Richmond Kickers
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      17-09-2026
      Westchester SC
      5 - 2
      Richmond Kickers
      13-09-2026
      Richmond Kickers
      1 - 1
      Chattanooga Red Wolves
      03-09-2026
      Fort Wayne FC
      2 - 0
      Richmond Kickers
      30-08-2026
      Richmond Kickers
      1 - 2
      Forward Madison FC
      23-08-2026
      Richmond Kickers
      1 - 1
      Portland Hearts of Pine
      17-08-2026
      Omaha
      5 - 1
      Richmond Kickers
      26-10-2025
      Richmond Kickers
      5 - 1
      Forward Madison FC
      18-10-2025
      AV Alta
      2 - 0
      Richmond Kickers
      12-10-2025
      Texoma
      1 - 0
      Richmond Kickers
      05-10-2025
      Richmond Kickers
      2 - 1
      Knoxville troops

      Kết quả, số liệu thống kê New York Cosmos vs Richmond Kickers ngày 27/09/2026 06:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải USL League One, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội New York Cosmos, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Richmond Kickers chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận New York Cosmos vs Richmond Kickers

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận New York Cosmos vs Richmond Kickers được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa New York Cosmos vs Richmond Kickers

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa New York Cosmos vs Richmond Kickers trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của New York Cosmos: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Richmond Kickers: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.