Mon,28/09/2026 05:10:32 GMT +7
Huracan FC
28-09-2026
06:00
Miramar Misiones FC
    Uruguay Segunda

      Phong Độ Huracan FC & Miramar Misiones FC

      Phong Độ Của Huracan FC
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      20-09-2026
      Tacuarembo
      1 - 1
      Huracan FC
      13-09-2026
      Huracan FC
      1 - 2
      Plaza Colonia
      05-09-2026
      La Luz
      1 - 3
      Huracan FC
      30-08-2026
      Huracan FC
      2 - 1
      CS Cerrito
      24-08-2026
      CA Atenas
      0 - 0
      Huracan FC
      16-08-2026
      Huracan FC
      3 - 2
      Paysandu FC
      22-09-2025
      Huracan FC
      3 - 1
      Villa Teresa
      29-06-2025
      Huracan FC
      3 - 0
      Alto Peru
      02-06-2025
      Huracan FC
      2 - 0
      Deportivo Colonia
      11-08-2024
      Huracan FC
      1 - 2
      Los Halcones
      Phong Độ Của Miramar Misiones FC
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      12-09-2026
      Club Oriental
      1 - 3
      Miramar Misiones FC
      06-09-2026
      Miramar Misiones FC
      0 - 1
      Colon CF
      30-08-2026
      CA Fenix
      1 - 1
      Miramar Misiones FC
      22-08-2026
      Miramar Misiones FC
      1 - 1
      CA Rentistas
      15-08-2026
      CA River Plate
      3 - 0
      Miramar Misiones FC
      08-11-2025
      Miramar Misiones FC
      0 - 2
      Racing Club Montevideo
      02-11-2025
      CA River Plate
      1 - 1
      Miramar Misiones FC
      27-10-2025
      Miramar Misiones FC
      0 - 4
      Boston River
      19-10-2025
      Nacional Montevideo
      3 - 1
      Miramar Misiones FC
      12-10-2025
      Miramar Misiones FC
      2 - 2
      CA Penarol

      Kết quả, số liệu thống kê Huracan FC vs Miramar Misiones FC ngày 28/09/2026 06:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Uruguay Segunda, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Huracan FC, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Miramar Misiones FC chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Huracan FC vs Miramar Misiones FC

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Huracan FC vs Miramar Misiones FC được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Huracan FC vs Miramar Misiones FC

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Huracan FC vs Miramar Misiones FC trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Huracan FC: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Miramar Misiones FC: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.