Fri,23/10/2026 22:13:32 GMT +7
FTC Filakovo
Đã kết thúc
1 - 0

(0 - 0)

Dolny Kubin
    Slovakia 3.Liga

      Phong Độ FTC Filakovo & Dolny Kubin

      Phong Độ Của FTC Filakovo
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      13-09-2026
      FTC Filakovo
      2 - 5
      Namestovo
      02-09-2026
      FTC Filakovo
      0 - 2
      Dukla Banska Bystrica
      30-08-2026
      FTC Filakovo
      6 - 1
      VTJ Martin
      23-08-2026
      TJ Banik Kalinovo
      0 - 0
      FTC Filakovo
      19-08-2026
      Hronec
      0 - 4
      FTC Filakovo
      16-08-2026
      FTC Filakovo
      1 - 0
      Novohrad Lucenec
      19-11-2025
      FTC Filakovo
      0 - 5
      Trencin
      26-10-2025
      FTC Filakovo
      1 - 3
      Banska Bystrica B
      19-10-2025
      Jednota Banova
      0 - 2
      FTC Filakovo
      15-10-2025
      FTC Filakovo
      5 - 2
      Slavia TU Kosice
      Phong Độ Của Dolny Kubin
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      13-09-2026
      Sokol Medzibrod
      1 - 1
      Dolny Kubin
      23-08-2026
      Ruzomberok B
      6 - 0
      Dolny Kubin
      15-08-2026
      Dolny Kubin
      2 - 3
      VTJ Martin
      01-11-2025
      TJ Tatran Oravske Vesele
      4 - 1
      Dolny Kubin
      25-10-2025
      Dolny Kubin
      4 - 2
      Ruzomberok B
      18-10-2025
      Novohrad Lucenec
      1 - 3
      Dolny Kubin
      11-10-2025
      Dolny Kubin
      0 - 1
      Banska Bystrica B
      05-10-2025
      Jednota Banova
      0 - 3
      Dolny Kubin
      27-09-2025
      Dolny Kubin
      0 - 0
      Fomat Martin
      31-05-2025
      Dolny Kubin
      4 - 2
      Poprad

      Tường Thuật FTC Filakovo vs Dolny Kubin

      Diễn biến chính FTC Filakovo vs Dolny Kubin
      • 59'
        Ibos D.   
        1-0
      Số liệu thống kê FTC Filakovo vs Dolny Kubin
      • FTC Filakovo
        Dolny Kubin

      Kết quả, số liệu thống kê FTC Filakovo vs Dolny Kubin ngày 27/09/2026 20:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Slovakia 3.Liga, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội FTC Filakovo, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Dolny Kubin chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận FTC Filakovo vs Dolny Kubin

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận FTC Filakovo vs Dolny Kubin được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa FTC Filakovo vs Dolny Kubin

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa FTC Filakovo vs Dolny Kubin trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của FTC Filakovo: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Dolny Kubin: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.