Fri,23/10/2026 22:15:44 GMT +7
FK Nove Zamky
Đã kết thúc
2 - 5

(0 - 0)

Trencin B
    Slovakia 3.Liga

      Phong Độ FK Nove Zamky & Trencin B

      Phong Độ Của FK Nove Zamky
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      05-09-2026
      FK Nove Zamky
      2 - 1
      TJ Spartak Myjava
      02-09-2026
      FK Nove Zamky
      3 - 3
      FC Artmedia Petrzalka
      22-08-2026
      FK Nove Zamky
      1 - 1
      Dunajska Luzna
      18-08-2026
      TJ Druzstevnik Besenov
      0 - 2
      FK Nove Zamky
      15-08-2026
      KFC Komarno B
      0 - 2
      FK Nove Zamky
      08-11-2025
      KFC Komarno B
      0 - 3
      FK Nove Zamky
      01-11-2025
      FK Nove Zamky
      0 - 2
      Trencin B
      18-10-2025
      FK Nove Zamky
      1 - 0
      TJ Druzstevnik Vrakun
      08-10-2025
      FK Nove Zamky
      2 - 1
      Slovan Duslo Sala
      27-09-2025
      FK Nove Zamky
      2 - 1
      Tj Ofc GabciKovo
      Phong Độ Của Trencin B
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      20-09-2026
      Trencin B
      5 - 1
      TJ Druzstevnik Vrakun
      12-09-2026
      TJ Spartak Myjava
      2 - 0
      Trencin B
      06-09-2026
      Trencin B
      0 - 3
      MSK Puchov
      29-08-2026
      Dunajska Luzna
      1 - 0
      Trencin B
      22-08-2026
      Trencin B
      1 - 1
      KFC Komarno B
      16-08-2026
      Raca Bratislava
      2 - 3
      Trencin B
      09-11-2025
      Trencin B
      4 - 1
      FK Belusa
      01-11-2025
      FK Nove Zamky
      0 - 2
      Trencin B
      26-10-2025
      Trencin B
      1 - 0
      TJ Spartak Myjava
      18-10-2025
      Slovan Duslo Sala
      2 - 3
      Trencin B

      Tường Thuật FK Nove Zamky vs Trencin B

      Diễn biến chính FK Nove Zamky vs Trencin B
      • 53'
        0-1
          
      • 61'
        0-2
          
      • 66'
        0-3
          
      • 79'
        0-4
          
      • 82'
        0-5
          
      • 84'
          
        1-5
      • 86'
          
        2-5
      Số liệu thống kê FK Nove Zamky vs Trencin B
      • FK Nove Zamky
        Trencin B
      • 6
        Phạt góc
        2
      •  
         
      • 5
        Phạt góc (Hiệp 1)
        2
      •  
         
      • 2
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 19
        Tổng cú sút
        12
      •  
         
      • 7
        Sút trúng cầu môn
        7
      •  
         
      • 12
        Sút ra ngoài
        5
      •  
         
      • 51%
        Kiểm soát bóng
        49%
      •  
         
      • 45%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        55%
      •  
         
      • 80
        Pha tấn công
        69
      •  
         
      • 43
        Tấn công nguy hiểm
        36
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê FK Nove Zamky vs Trencin B ngày 26/09/2026 20:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Slovakia 3.Liga, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội FK Nove Zamky, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Trencin B chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận FK Nove Zamky vs Trencin B

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận FK Nove Zamky vs Trencin B được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa FK Nove Zamky vs Trencin B

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa FK Nove Zamky vs Trencin B trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của FK Nove Zamky: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Trencin B: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.