Tue,20/10/2026 08:27:23 GMT +7
FC Goa
Đã kết thúc
1 - 2

(1 - 0)

Regar-TadAZ Tursunzoda
    AFC Challenge League

      Phong Độ FC Goa & Regar-TadAZ Tursunzoda

      Phong Độ Của FC Goa
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      10-10-2026
      FC Goa
      1 - 1
      Chennaiyin FC
      07-12-2025
      East Bengal
      0 - 0
      FC Goa
      27-11-2025
      Al Zawraa
      2 - 1
      FC Goa
      06-11-2025
      Al-Nassr
      4 - 0
      FC Goa
      01-11-2025
      FC Goa
      1 - 2
      Northeast United
      29-10-2025
      FC Goa
      3 - 0
      Inter Kashi
      26-10-2025
      FC Goa
      2 - 0
      Jamshedpur FC
      22-10-2025
      FC Goa
      1 - 2
      Al-Nassr
      01-10-2025
      FC Istiklol Dushanbe
      2 - 0
      FC Goa
      17-09-2025
      FC Goa
      0 - 2
      Al Zawraa
      Phong Độ Của Regar-TadAZ Tursunzoda
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      17-09-2026
      Khatlon Bokhtar
      0 - 1
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      08-09-2026
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      0 - 0
      Khujand
      30-08-2026
      Khosilot Parkhar
      1 - 0
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      18-08-2026
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      3 - 0
      FK Parvoz Bobojon Ghafurov
      05-11-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      1 - 2
      Pandjsher Rumi
      31-10-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      1 - 2
      Al-Safa
      28-10-2025
      Al-Arabi Club (KUW)
      2 - 1
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      25-10-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      0 - 0
      Muras United FC
      17-10-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      0 - 0
      FK Hulbuk
      23-09-2025
      FK Eskhata
      3 - 0
      Regar-TadAZ Tursunzoda

      Tường Thuật FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda

      Diễn biến chính FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda
      • 8'
        Christian Borrego   
        1-0
      • 85'
        1-1
           Davlatov F.
      • 90'
        1-2
           Davlatov F.
      Số liệu thống kê FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda
      • FC Goa
        Regar-TadAZ Tursunzoda
      • 2
        Phạt góc
        9
      •  
         
      • 0
        Phạt góc (Hiệp 1)
        6
      •  
         
      • 1
        Thẻ vàng
        1
      •  
         
      • 4
        Tổng cú sút
        9
      •  
         
      • 2
        Sút trúng cầu môn
        5
      •  
         
      • 2
        Sút ra ngoài
        2
      •  
         
      • 0
        Cản sút
        2
      •  
         
      • 42%
        Kiểm soát bóng
        58%
      •  
         
      • 30%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        70%
      •  
         
      • 193
        Số đường chuyền
        291
      •  
         
      • 4
        Phạm lỗi
        7
      •  
         
      • 2
        Việt vị
        2
      •  
         
      • 3
        Cứu thua
        1
      •  
         
      • 7
        Rê bóng thành công
        11
      •  
         
      • 2
        Thử thách
        6
      •  
         
      • 101
        Pha tấn công
        111
      •  
         
      • 56
        Tấn công nguy hiểm
        74
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda ngày 17/10/2026 20:25

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải AFC Challenge League, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội FC Goa, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Regar-TadAZ Tursunzoda chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa FC Goa vs Regar-TadAZ Tursunzoda trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của FC Goa: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Regar-TadAZ Tursunzoda: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.