Sat,24/10/2026 15:31:35 GMT +7
FC Gloria Bistrita
Hiệp 1
0 - 0

(0 - 0)

ACS Dumbravita
    Romania - Liga 2 Seria

      Phong Độ FC Gloria Bistrita & ACS Dumbravita

      Phong Độ Của FC Gloria Bistrita
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      18-10-2026
      FC Bacau
      3 - 0
      FC Gloria Bistrita
      10-10-2026
      FC Gloria Bistrita
      1 - 0
      Ramnicu Valcea
      26-09-2026
      Sepsi Sf. Gheorghe
      1 - 1
      FC Gloria Bistrita
      19-09-2026
      CSA Steaua Bucuresti
      2 - 1
      FC Gloria Bistrita
      12-09-2026
      FC Gloria Bistrita
      2 - 3
      Gloria Popesti-Leordeni
      05-09-2026
      Lindab Stefanesti
      1 - 2
      FC Gloria Bistrita
      02-09-2026
      FC Gloria Bistrita
      0 - 2
      FK Csikszereda Miercurea Ciuc
      29-08-2026
      FC Gloria Bistrita
      1 - 0
      CSM Satu Mare
      22-08-2026
      FCM Targu Mures
      1 - 0
      FC Gloria Bistrita
      19-08-2026
      FC Gloria Bistrita
      0 - 0
      AFC Metalul Buzau
      Phong Độ Của ACS Dumbravita
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      17-10-2026
      ACS Dumbravita
      0 - 2
      FC Bihor Oradea
      10-10-2026
      Cetatea Suceava
      3 - 1
      ACS Dumbravita
      22-09-2026
      ACS Dumbravita
      0 - 2
      Scolar Resita
      12-09-2026
      ACS Dumbravita
      0 - 2
      CSM Slatina
      06-09-2026
      FC Bacau
      6 - 1
      ACS Dumbravita
      29-08-2026
      ACS Dumbravita
      0 - 1
      Ramnicu Valcea
      23-08-2026
      CSA Steaua Bucuresti
      2 - 2
      ACS Dumbravita
      15-08-2026
      ACS Dumbravita
      1 - 1
      Gloria Popesti-Leordeni
      22-11-2025
      FC Bacau
      1 - 0
      ACS Dumbravita
      08-11-2025
      ACS Dumbravita
      1 - 1
      Ceahlaul Piatra Neamt

      Tường Thuật FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita

      Diễn biến chính FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita
      Số liệu thống kê FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita
      • FC Gloria Bistrita
        ACS Dumbravita
      • 2
        Phạt góc
        0
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        0
      •  
         
      • 1
        Tổng cú sút
        1
      •  
         
      • 1
        Sút ra ngoài
        1
      •  
         
      • 63%
        Kiểm soát bóng
        37%
      •  
         
      • 63%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        37%
      •  
         
      • 34
        Pha tấn công
        28
      •  
         
      • 21
        Tấn công nguy hiểm
        11
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita ngày 24/10/2026 15:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Romania - Liga 2 Seria, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội FC Gloria Bistrita, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách ACS Dumbravita chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa FC Gloria Bistrita vs ACS Dumbravita trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của FC Gloria Bistrita: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của ACS Dumbravita: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.