Tue,20/10/2026 08:26:49 GMT +7
FC Barcelona
26-10-2026
03:00
Real Madrid
    La Liga

      Phong Độ FC Barcelona & Real Madrid

      Phong Độ Của FC Barcelona
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      17-10-2026 La Liga
      Real Betis
      2 - 5
      Barcelona
      14-10-2026 Cup C1
      Galatasaray
      1 - 4
      Barcelona
      10-10-2026 La Liga
      Barcelona
      3 - 0
      Getafe
      20-09-2026 La Liga
      Sevilla
      1 - 3
      FC Barcelona
      17-09-2026 La Liga
      Barcelona
      7 - 2
      Racing Santander
      13-09-2026 La Liga
      Levante
      2 - 4
      Barcelona
      09-09-2026 Cup C1
      Barcelona
      5 - 1
      Feyenoord Rotterdam
      06-09-2026 La Liga
      Valencia
      0 - 5
      Barcelona
      01-09-2026 La Liga
      Barcelona
      5 - 2
      Rayo Vallecano
      28-08-2026 La Liga
      Barcelona
      2 - 0
      Athletic Bilbao
      Phong Độ Của Real Madrid
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      19-10-2026 La Liga
      Real Madrid
      4 - 1
      Sevilla
      15-10-2026 Cup C1
      AS Roma
      3 - 4
      Real Madrid
      11-10-2026 La Liga
      Real Madrid
      1 - 0
      Villarreal
      20-09-2026 La Liga
      Atletico Madrid
      2 - 1
      Real Madrid
      16-09-2026 La Liga
      Elche
      2 - 3
      Real Madrid
      13-09-2026 La Liga
      Real Madrid
      4 - 1
      Rayo Vallecano
      09-09-2026 Cup C1
      Real Madrid
      2 - 1
      Inter Milan
      05-09-2026 La Liga
      Real Betis
      1 - 0
      Real Madrid
      30-08-2026 La Liga
      Real Madrid
      4 - 0
      Malaga
      27-08-2026 La Liga
      Real Madrid
      4 - 1
      Real Sociedad

      Kết quả, số liệu thống kê FC Barcelona vs Real Madrid ngày 26/10/2026 03:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải La Liga, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội FC Barcelona, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Real Madrid chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận FC Barcelona vs Real Madrid

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận FC Barcelona vs Real Madrid được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa FC Barcelona vs Real Madrid

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa FC Barcelona vs Real Madrid trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của FC Barcelona: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Real Madrid: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.