Sun,25/10/2026 15:26:01 GMT +7
Batman Petrolspor
25-10-2026
18:30
Erokspor
    Turkey 1. Lig

      Phong Độ Batman Petrolspor & Erokspor

      Phong Độ Của Batman Petrolspor
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      18-10-2026
      Kayserispor
      2 - 2
      Batman Petrolspor
      14-10-2026
      Batman Petrolspor
      4 - 2
      Istanbulspor
      10-10-2026
      76 Igdir Belediye spor
      2 - 1
      Batman Petrolspor
      30-09-2026
      Batman Petrolspor
      1 - 2
      FC Terek Groznyi
      13-09-2026
      Bodrumspor
      4 - 0
      Batman Petrolspor
      07-09-2026
      Batman Petrolspor
      4 - 3
      Karagumruk
      02-09-2026
      Belediye Vanspor
      0 - 2
      Batman Petrolspor
      30-08-2026
      Batman Petrolspor
      2 - 1
      Sivasspor
      24-08-2026
      Sariyer
      1 - 2
      Batman Petrolspor
      18-08-2026
      Batman Petrolspor
      2 - 0
      Boluspor
      Phong Độ Của Erokspor
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      20-10-2026
      Erokspor
      4 - 2
      Mardin BB
      16-10-2026
      Manisa BB Spor
      1 - 1
      Erokspor
      10-10-2026
      Istanbulspor
      0 - 1
      Erokspor
      14-09-2026
      Bursaspor
      2 - 2
      Erokspor
      07-09-2026
      Erokspor
      0 - 3
      Kayserispor
      04-09-2026
      Bodrumspor
      0 - 0
      Erokspor
      30-08-2026
      Erokspor
      0 - 1
      76 Igdir Belediye spor
      22-08-2026
      Umraniyespor
      1 - 1
      Erokspor
      15-08-2026
      Erokspor
      1 - 1
      Sariyer
      18-01-2026
      Erokspor
      0 - 0
      Belediye Vanspor

      Kết quả, số liệu thống kê Batman Petrolspor vs Erokspor ngày 25/10/2026 18:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Turkey 1. Lig, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Batman Petrolspor, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Erokspor chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Mục lục

      Trực tiếp diễn biến trận Batman Petrolspor vs Erokspor

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Batman Petrolspor vs Erokspor được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Batman Petrolspor vs Erokspor

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Batman Petrolspor vs Erokspor trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Batman Petrolspor: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Erokspor: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.