Fri,23/10/2026 13:56:08 GMT +7
Banik Most
Đã kết thúc
1 - 1

(0 - 1)

Benatky Nad Jizerou
    hạng nhất Séc

      Phong Độ Banik Most & Benatky Nad Jizerou

      Phong Độ Của Banik Most
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      10-10-2026
      Mlada Boleslav B
      1 - 0
      Banik Most
      03-10-2026
      Banik Most
      1 - 3
      Jablonec B
      27-09-2026
      SK Sokol Zapy
      3 - 1
      Banik Most
      12-09-2026
      Spolana Neratovice
      0 - 4
      Banik Most
      05-09-2026
      Banik Most
      0 - 1
      FK Horni Redice
      29-08-2026
      Chrudim
      1 - 2
      Banik Most
      26-08-2026
      Banik Most
      1 - 1
      Marila Pribram
      16-08-2026
      Pardubice B
      1 - 0
      Banik Most
      16-11-2025
      SK Slovan Varnsdorf
      0 - 3
      Banik Most-Sous
      08-11-2025
      Banik Most-Sous
      2 - 3
      Slovan Velvary
      Phong Độ Của Benatky Nad Jizerou
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      10-10-2026
      FK Horni Redice
      0 - 2
      Benatky Nad Jizerou
      04-10-2026
      Benatky Nad Jizerou
      3 - 3
      Chrudim
      26-09-2026
      Slovan Liberec II
      0 - 4
      Benatky Nad Jizerou
      20-09-2026
      Pardubice B
      2 - 3
      Benatky Nad Jizerou
      12-09-2026
      Benatky Nad Jizerou
      1 - 0
      Teplice B
      06-09-2026
      FC Zenit Caslav
      0 - 2
      Benatky Nad Jizerou
      30-08-2026
      Benatky Nad Jizerou
      0 - 0
      Sokol Brozany
      26-08-2026
      Benatky Nad Jizerou
      1 - 1
      Spolana Neratovice
      16-08-2026
      Benatky Nad Jizerou
      1 - 1
      Hradec Kralove B
      26-11-2025
      Sokol Brozany
      2 - 0
      Benatky Nad Jizerou

      Tường Thuật Banik Most vs Benatky Nad Jizerou

      Diễn biến chính Banik Most vs Benatky Nad Jizerou
      • 8'
        0-1
           Zitka P.
      • 64'
        Novicky O.   
        1-1
      • 81'
        1-1
           Josef Elias
      Số liệu thống kê Banik Most vs Benatky Nad Jizerou
      • Banik Most
        Benatky Nad Jizerou
      • 5
        Phạt góc
        2
      •  
         
      • 3
        Phạt góc (Hiệp 1)
        0
      •  
         
      • 1
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 0
        Red card
        1
      •  
         
      • 9
        Tổng cú sút
        13
      •  
         
      • 3
        Sút trúng cầu môn
        4
      •  
         
      • 6
        Sút ra ngoài
        9
      •  
         
      • 19
        Sút Phạt
        15
      •  
         
      • 63%
        Kiểm soát bóng
        37%
      •  
         
      • 67%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        33%
      •  
         
      • 11
        Phạm lỗi
        18
      •  
         
      • 4
        Việt vị
        1
      •  
         
      • 26
        Ném biên
        19
      •  
         
      • 139
        Pha tấn công
        84
      •  
         
      • 81
        Tấn công nguy hiểm
        36
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Banik Most vs Benatky Nad Jizerou ngày 14/10/2026 20:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải hạng nhất Séc, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Banik Most, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Benatky Nad Jizerou chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Banik Most vs Benatky Nad Jizerou

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Banik Most vs Benatky Nad Jizerou được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Banik Most vs Benatky Nad Jizerou

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Banik Most vs Benatky Nad Jizerou trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Banik Most: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Benatky Nad Jizerou: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.