Tue,20/10/2026 10:58:57 GMT +7
Accrington Stanley
Đã kết thúc
2 - 0

(0 - 0)

Cheltenham Town
    England League 2

      Phong Độ Accrington Stanley & Cheltenham Town

      Phong Độ Của Accrington Stanley
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      26-09-2026
      Swindon
      1 - 1
      Accrington Stanley
      23-09-2026
      Accrington Stanley
      3 - 3
      U21 Sunderland
      12-09-2026
      Barnet
      2 - 1
      Accrington Stanley
      05-09-2026
      Accrington Stanley
      3 - 2
      Crawley Town
      02-09-2026
      Accrington Stanley
      2 - 2
      Grimsby Town
      29-08-2026
      Walsall
      3 - 2
      Accrington Stanley
      22-08-2026
      Exeter City
      2 - 0
      Accrington Stanley
      15-08-2026
      Accrington Stanley
      2 - 2
      Colchester United
      17-01-2026
      Accrington Stanley
      0 - 2
      Milton Keynes Dons
      22-11-2025
      Crawley Town
      1 - 1
      Accrington Stanley
      Phong Độ Của Cheltenham Town
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      26-09-2026
      Cheltenham Town
      2 - 1
      Chesterfield
      23-09-2026
      Cheltenham Town
      2 - 2
      Exeter City
      12-09-2026
      Crawley Town
      1 - 3
      Cheltenham Town
      05-09-2026
      Cheltenham Town
      2 - 2
      Grimsby Town
      02-09-2026
      Cheltenham Town
      3 - 2
      York City
      29-08-2026
      Barnet
      2 - 2
      Cheltenham Town
      22-08-2026
      Swindon
      2 - 1
      Cheltenham Town
      15-08-2026
      Cheltenham Town
      2 - 1
      Rotherham United
      17-01-2026
      Oldham Athletic
      2 - 1
      Cheltenham Town
      10-01-2026
      Cheltenham Town
      0 - 2
      Leicester City

      Tường Thuật Accrington Stanley vs Cheltenham Town

      Diễn biến chính Accrington Stanley vs Cheltenham Town
      • 55'
        0-0
           (21)↑(4)↓
      • 62'
        (30)↑(23)↓   
        0-0
      • 78'
        Warren C.   
        1-0
      • 84'
        1-0
           (10)↑(26)↓
      • 84'
        1-0
           (11)↑(14)↓
      • 87'
        Warren C.   
        2-0
      • 90'
        2-0
           McCann C.
      • 90'
        2-0
           (9)↑(18)↓
      Số liệu thống kê Accrington Stanley vs Cheltenham Town
      • Accrington Stanley
        Cheltenham Town
      • 8
        Phạt góc
        2
      •  
         
      • 6
        Phạt góc (Hiệp 1)
        0
      •  
         
      • 3
        Thẻ vàng
        3
      •  
         
      • 0
        Red card
        1
      •  
         
      • 22
        Tổng cú sút
        6
      •  
         
      • 6
        Sút trúng cầu môn
        1
      •  
         
      • 13
        Sút ra ngoài
        1
      •  
         
      • 3
        Cản sút
        4
      •  
         
      • 11
        Sút Phạt
        15
      •  
         
      • 44%
        Kiểm soát bóng
        56%
      •  
         
      • 44%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        56%
      •  
         
      • 338
        Số đường chuyền
        462
      •  
         
      • 69%
        Chuyền chính xác
        75%
      •  
         
      • 15
        Phạm lỗi
        11
      •  
         
      • 1
        Việt vị
        0
      •  
         
      • 79
        Đánh đầu
        49
      •  
         
      • 37
        Đánh đầu thành công
        27
      •  
         
      • 1
        Cứu thua
        4
      •  
         
      • 12
        Rê bóng thành công
        3
      •  
         
      • 5
        Đánh chặn
        4
      •  
         
      • 18
        Ném biên
        30
      •  
         
      • 12
        Cản phá thành công
        3
      •  
         
      • 7
        Thử thách
        2
      •  
         
      • 10
        Successful center
        2
      •  
         
      • 1
        Kiến tạo thành bàn
        0
      •  
         
      • 42
        Long pass
        32
      •  
         
      • 123
        Pha tấn công
        89
      •  
         
      • 58
        Tấn công nguy hiểm
        22
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Accrington Stanley vs Cheltenham Town ngày 03/10/2026 21:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải England League 2, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Accrington Stanley, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Cheltenham Town chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Accrington Stanley vs Cheltenham Town

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Accrington Stanley vs Cheltenham Town được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Accrington Stanley vs Cheltenham Town

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Accrington Stanley vs Cheltenham Town trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Accrington Stanley: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Cheltenham Town: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.