Sat,26/09/2026 05:05:51 GMT +7
Academia Puerto Cabello B
Đã kết thúc
1 - 1

(1 - 1)

Atletico El Vigia
    Venezuela Segunda Division

      Phong Độ Academia Puerto Cabello B & Atletico El Vigia

      Phong Độ Của Academia Puerto Cabello B
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      21-09-2026
      Atletico Barinas
      3 - 2
      Academia Puerto Cabello B
      18-09-2026
      Academia Puerto Cabello B
      2 - 3
      Urena SC
      13-09-2026
      Barquisimeto
      1 - 1
      Academia Puerto Cabello B
      07-09-2026
      Zamora FC Barinas B
      3 - 0
      Academia Puerto Cabello B
      31-08-2026
      Academia Puerto Cabello B
      3 - 0
      Real Frontera
      23-08-2026
      Deportivo Lara
      3 - 0
      Academia Puerto Cabello B
      15-08-2026
      Academia Puerto Cabello B
      0 - 0
      Yaracuyanos
      06-10-2025
      Academia Puerto Cabello B
      0 - 0
      Trujillanos
      29-09-2025
      Heroes de Falcon
      3 - 3
      Academia Puerto Cabello B
      21-09-2025
      Barquisimeto
      0 - 0
      Academia Puerto Cabello B
      Phong Độ Của Atletico El Vigia
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      21-09-2026
      Atletico El Vigia
      3 - 1
      Real Frontera
      17-09-2026
      Deportivo Lara
      3 - 0
      Atletico El Vigia
      14-09-2026
      Atletico El Vigia
      1 - 0
      Yaracuyanos
      10-09-2026
      Atletico Barinas
      5 - 2
      Atletico El Vigia
      03-09-2026
      Atletico El Vigia
      2 - 1
      Atletico Barinas
      31-08-2026
      Urena SC
      0 - 1
      Atletico El Vigia
      27-08-2026
      Atletico El Vigia
      2 - 0
      Atletico Barinas
      24-08-2026
      Atletico El Vigia
      5 - 2
      Barquisimeto
      20-08-2026
      Atletico El Vigia
      4 - 1
      Real Frontera
      16-08-2026
      Zamora FC Barinas B
      0 - 2
      Atletico El Vigia

      Tường Thuật Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia

      Diễn biến chính Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia
      • 32'
        0-1
          
      • 40'
          
        1-1
      Số liệu thống kê Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia
      • Academia Puerto Cabello B
        Atletico El Vigia
      • 2
        Phạt góc
        6
      •  
         
      • 1
        Phạt góc (Hiệp 1)
        2
      •  
         
      • 3
        Thẻ vàng
        4
      •  
         
      • 12
        Tổng cú sút
        13
      •  
         
      • 3
        Sút trúng cầu môn
        5
      •  
         
      • 9
        Sút ra ngoài
        8
      •  
         
      • 56%
        Kiểm soát bóng
        44%
      •  
         
      • 57%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        43%
      •  
         
      • 121
        Pha tấn công
        88
      •  
         
      • 62
        Tấn công nguy hiểm
        61
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia ngày 26/09/2026 02:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Venezuela Segunda Division, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Academia Puerto Cabello B, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Atletico El Vigia chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Academia Puerto Cabello B vs Atletico El Vigia trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Academia Puerto Cabello B: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Atletico El Vigia: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.